Bạn đang "có" nhiều lắm đấy

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Bạn đang "có" nhiều lắm đấy

Bài gửi  oahqvan8011 on Tue Jul 27, 2010 12:50 am

Cho mình tâm sự về một chúc nỗi khổ của mình khi mình đọc qua một bài viết,Mình chiều cao "khiêm tốn", hoàn cảnh gia đình cũng tương tự. Bố mẹ mình ngày ngày phải bươn chải kiếm sống và vì việc kiếm đồng tiền quá khó khăn nên tình trạng xích mích cũng xảy ra thường ngày. Mình nay cũng đã 25 tuổi rồi. Mẹ mình rất lo cho mình, suốt ngày giục lấy chồng. Nhưng, hình như mình có trái tim bằng... đá, không yêu được ai cả và cũng không biết là người ta có yêu mình thật lòng không.

Bạn phải tự hào rằng bạn vẫn đang "có" nhiều hơn người khác đấy. Như mình đây, hình thức đã chẳng sáng sủa, giọng nói lại không rõ ràng nên chẳng tìm được một việc làm phù hợp. Mình còn chẳng bao giờ tâm sự được với mẹ cả. Mẹ chỉ quan tâm đến cuộc sống vật chất cho mình thôi, trong khi mình rất muốn được mẹ hiểu tâm tư, tình cảm của mình. Chính vì vậy, mình rất nhút nhát trước người khác giới, vì thế chẳng giao tiếp được với ai cả. Bạn còn đang hạnh phúc hơn mình nhiều, hãy tự tin lên để đón nhận những điều tốt đẹp phía trước.

the thao

oahqvan8011

Xem lý lịch thành viên

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics